Mataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT
  • Air ProMataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT
  • Air ProMataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT
  • Air ProMataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT
  • Air ProMataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT

Mataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT

Maaari kang makatiyak na bumili ng High Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode For Medical OCT mula sa aming pabrika at bibigyan ka namin ng pinakamahusay na serbisyo pagkatapos ng pagbebenta at napapanahong paghahatid.

Ipadala ang Enquiry

Paglalarawan ng Produkto

1. Panimula ng High Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode para sa Medical OCT

Tinukoy ng laser diode na ito ang mga kinakailangan para sa solong mode na fiber-optic superluminescent light emitting diode (SLED) na module na ginamit sa mataas na mga application ng pagiging maaasahan. Ang dokumento ay tumutukoy sa module pati na rin ang tukoy na chip sa submount na dapat gamitin upang tipunin ang module.

2. Tampok ng High Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode para sa Medical OCT

850nm mataas na lakas na SLED;

Palamig ang 14PIN Dual-In-Line (DIL) at Butterfly package;

Na may panlabas na monitor photodiode;

Konektor ng FC / APC.

3. Paglalapat ng High Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode para sa Medical OCT

Ophthalmic & Medical OCT;

Fiber optic gyroscope;

Fiber optic kasalukuyang sensing.

4. Optical-Electrical Characteristic ng High Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode para sa Medical OCT

Parameter Simbolo Min. Tipong Max. Yunit
Kasalukuyang Pagpapatakbo KUNG 0 - 140 mA
Lakas sa SMF Si PO 3 5 - mW
Center Wavelength Î »C 830 850 870 nm
Bandwidth FWHM - 40 50 - nm
Spectral ripple [RB = 0.1nm] - - 0.1 0.2 dB
Subaybayan ang Kasalukuyang Diode IMPD 50 200 (**) - A
PD Monitor Bias Voltage Vb 0 - -10 V
Kasalukuyang Pagpapatakbo KUNG 0 - 140 mA
Power ex-facet Si PO 9 15 - mW
Center Wavelength Î »C 830 850 870 nm
Bandwidth FWHM - 40 50 - nm
Spectral ripple [RB = 0.1nm] - - 0.1 0.2 dB

5. Mga Detalye ng Produkto ng High Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode para sa Medical OCT

850nm SLED diode spectrum.

6. Paghahatid, Pagpapadala At Paghahatid ng Mataas na Power Wide-bandwidth 850nm SLED Diode para sa Medical OCT

Ang lahat ng mga produkto ay nasubukan bago ipadala;

Ang lahat ng mga produkto ay may 1-3 taon na warranty. (Matapos ang panahon ng garantiya ng kalidad ay nagsimulang singilin ang naaangkop na bayad sa serbisyo sa pagpapanatili.)

Pinahahalagahan namin ang iyong negosyo at nag-aalok ng isang instant na 7 araw na patakaran sa pagbabalik. (7 araw pagkatapos matanggap ang mga item);

Kung ang mga item na binili mo mula sa aming tindahan ay hindi perpekto ang kalidad, iyon ay hindi gagana sa elektronikong paraan sa mga pagtutukoy ng mga tagagawa, ibalik lamang ito sa amin para sa kapalit o pag-refund;

Kung ang mga item ay may sira, mangyaring ipagbigay-alam sa amin sa loob ng 3 araw ng paghahatid;

Ang anumang mga item ay dapat ibalik sa kanilang orihinal na kundisyon upang maging kwalipikado para sa isang refund o kapalit;

Ang mamimili ay responsable para sa lahat ng gastos sa pagpapadala na natamo.

7. FAQ

Q: ano ang kailangan mong package?

A: Maaaring ipasadya ng box optronics ang package ayon sa iyong mga pangangailangan.

Q: Ano ang kinakailangan para sa lakas ng output?

A: Ang kahon ng optronics ay maaaring ipasadya ayon sa iyong mga kinakailangan.

Mga Hot na Tag: Mataas na Kapangyarihang Malawak na bandwidth 850nm SLED Diode Para sa Medical OCT, Mga Gumagawa, Tagatustos, Maramihang, Pabrika, Pasadyang, Maramihan, Tsina, Ginawa sa Tsina, Murang, Mababang Presyo, Kalidad

Kaugnay na Kategorya

Ipadala ang Enquiry

Mangyaring huwag mag-atubiling magbigay ng iyong tanong sa form sa ibaba. Tutugon ka namin sa loob ng 24 na oras.