Mga Modyul ng Fiber Laser Mga gumawa

Nag-aalok ang Box Optronics ng Mga Fiber Laser Module na may 976nm 1064nm 1310nm 1550nm C-band at haba ng daluyong ng L-band, kahit na ang Ultra-Narrow Line na lapad ng Fiber Laser. Out power ay mula 10mW hanggang 10W. Ang Fiber Laser Modules ay malawakang ginamit sa Fiber laser pumping, Erbium-doped fiber amplifier, EDFA, Raman amplifier, Nonlinear optics optic, Seed light source, Fiber laser source, Optical sensor, Optical fibre ng komunikasyon, Acoustic sensor, hydrophone, Optical fiber ipinamahagi ang sensing, Coherent optic na komunikasyon, system ng DWDM at iba pa.

Ang Box Optronics ay nagbibigay ng maraming mga pagpipilian sa mga module ng fiber laser, mayroon kaming mataas na lakas na output at lakas at spectral na katatagan 974nm 976nm 200mW 400mW 600mW Fiber Laser Source na may FBG frequency lock; Mababang presyo 1030nm 1060nm 1064nm 1070nm 200mW 400mW fiber na isinama ang mga module ng laser na may SM fiber o PM fiber; murang 1310nm 1550nm CWDM haba ng daluyong, 10mW 20mW DFB single-mode o Polariseysyon na nagpapanatili ng fiber laser CW module; 1450nm 1550nm 200mW 500mW Raman Amplifier Pump Laser; Karaniwang haba ng daluyong ng ITU-T o DWDM haba ng daluyong C-band at L-band na Tunable Fiber Laser module; Mataas na dalas ng katatagan 1550nm 10dBm 20dBm ultra-makitid na linya na lapad ng Mga module ng Fiber Laser.

Ang Fiber Laser Modules ay gumagamit ng butterfly semiconductor laser chip, propesyonal na disenyo ng pagmamaneho circuit at kontrol ng TEC upang matiyak ang ligtas na pagpapatakbo ng laser, matatag na output power at spectrum, Angkop bilang isang pump laser na mapagkukunan ng fiber laser o EDFA fiber amplifier, maaari itong maibigay sa isang desktop o modular na pakete, ang modyul na ito ay nagbibigay ng isang output na optikal gamit ang isang PM fiber o SM fiber na may isang konektor ng FC / APC o ipasadya. Ang mga modyul na ito ay kinokontrol sa pamamagitan ng isang konektor ng RS-232 gamit ang isang software na ibinibigay sa aparato.
View as  
 
Ang na-customize na Mga Modyul ng Fiber Laser ay mabibili mula sa Box Optronics. Bilang isa sa mga propesyonal na tagagawa at tagatustos ng Mga Modyul ng Fiber Laser Tsina, tinutulungan namin ang mga customer na magbigay ng mas mahusay na mga solusyon sa produkto at i-optimize ang mga gastos sa industriya. Ang Mga Modyul ng Fiber Laser na ginawa sa Tsina ay hindi lamang may mataas na kalidad, ngunit mura din. Maaari mong pakyawan ang aming mga produkto sa mababang presyo. Bilang karagdagan, sinusuportahan din namin ang maramihang pagpapakete. Ang aming halaga ay "una sa customer, pangunahin sa serbisyo, pundasyon ng kredibilidad, kooperasyong win-win". Para sa karagdagang impormasyon, maligayang pagdating upang bisitahin ang aming pabrika. Makipagtulungan tayo sa bawat isa upang lumikha ng isang mas mahusay na hinaharap at kapakinabangan na pakinabang.